Đăng nhập hoặc đăng ký

You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

growltlbbxx

Nhìn thấy tin này mà ấm lòng các bác à :3 nỗi buồn của em đã đươc giải quyết… ngày 10/8 bị hack mất nick đến 18 mới lấy lại pass được… tưởng bỏ acc rồi, ban đầu cũng chửi VNG dữ lắm định qua tl private chơi rồi, làm gì mà lấy dữ liệu trước 17…. F* cơ mà hôm qua đã có tin share từ anh em hội phát khìn đã yên tâm về bảo mật VNG rồi :3
Đã có niềm tin về Tân Thiên Long! EWtxQ2X
À anh em nhớ cẩn thận nha, khi đã xác nhận tài khoản là sẽ bị KHÓA TÀI KHOẢN nhé, việc này mình thấy cũng dễ hiểu vì ai cũng chửi bảo mật của VNG nhưng mình thấy bảo mật của VNG đã được tăng lên đáng kể rồi. 1 like cho hành động này. Còn 2 ngày để xác thực đếm ngược lào!

xuxubapkai

Cai' Này là chức năng mới của VNG à. Bên fpt trk làm gì có nhỉ . Ai mà mất tài khoản thì đi khóa acc thôi

123cuoicaicoi

Vào xác nhận thong tin 9 chủ của tài khoản đi nào hết ngày 26/8 là hết hạn xác nhận rùi nhé các pác!
http://ttl.zing.vn/tin-tuc/tin-tuc/23h59-26-08-ket-thuc-xac-nhan-chinh-chu.html

lililomaz

Khi tài khoản đang chơi TLBB của bằng hữu đã từng chia sẻ thông tin đăng nhập cho bất cứ ai thì đừng ngần ngại tham gia xác nhận chính chủ. Quất đi các pác hé hé

123cuoicaicoi

Thôi vào xác nhận để được chơi nhanh. Thà giờ mất vài ngày đợi VNG khóa acc kiểm tra còn hơn mất luôn cái acc. hết hôm nay là kết thúc cái xác nhận rùi đó nhé!

lililomaz

Oh để vào xác nhận lẹ, chuyển mấy acc clone wa cày tiền nữa chứ. Hé hé

123cuoicaicoi

Rùi pác ơi. Bữa 25 thông báo xác nhận là vào làm ngay rùi!

lililomaz

Úi cha chuẩn bị sách dép qua bên VNG cày cuốc rùi. ae có ai đi wa hem

123cuoicaicoi

Thôi cũng không quan trọng NPH nào miễn còn game cho ae ở lại cày cuốc như xưa là mừng rùi. Hihi

Gui

Nay vào game mà nhìn game đông đúc, người người như hồi đầu mới chơi vậy ^^

Makoto

VNG cẩn thận gớm :v hỗ trợ gamer từng tý 1

Gui

Makoto đã viết:VNG cẩn thận gớm :v hỗ trợ gamer từng tý 1
VNG mà ^^

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]