Đăng nhập hoặc đăng ký

You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

kidzata

MU BẠN BÈ SEASON 2.00 FULL
ALPHA TEST 11/12/2014 OPEN BETA 14/12/2014
ĐẶC BIỆT: SÉT SOUL HỒNG HUYỀN THOẠI
MU-BanBe.Net Season 2 - Sét Soul Hồng Huyền Thoại , MU Không Webshop,Không Reset VIP <Test 11/12 Open 14/12> Timeliney5XBJ
THÔNG TIN WEBSITE
TRANG CHỦ
: [You must be registered and logged in to see this link.] mu-banbe.net
TÀI KHOẢN : [You must be registered and logged in to see this link.] taikhoan.mu-banbe.net
DIỄN ĐÀN: [You must be registered and logged in to see this link.]
TẢI GAME:
EXP:120x.
Drop: 15x
Phiên Bản: Season2 full
AntiHack: UGK GameShield
Webside: Sweb Pro
Mu Bạn Bè là 1 phiên bản Season 2 hoàn chỉnh huyền thoại các class khá cân bằng và hoàn toàn không mắc những lỗi cơ bản như các phiên bản khác mà các bạn từng chơi trên thị trường.
Mu Bạn Bè được xây dựng với phương châm mang đến cho các bạn 1 sân chơi miễn phí ổn định lâu dài đồ đạc có giá trị cao. BQT là người có uy tín luôn đảm bảo cho sân chơi được công bằng lành mạnh đặc biệt sử lý mạnh tay và triệt để với các đối tượng gian lận và lừa đảo được nhiều anh em ủng hộ nhất là những member hiểu biết muốn tìm đến 1 sân chơi giải trí đúng nghĩa.

Bước Đột Phá Mới Của Mu Bạn Bè

Nhận thấy sự lão hóa ( già cỗi , tàn lụi ) nhanh chóng của các phiên bản mu trên thị trường. BQT Mu Bạn Bè đã có những thay đổi mang tính đột phá nhằm giúp cho sever có giá trị hơn, trẻ lâu hơn và quan trọng nhất là hoàn toàn có thể chơi miễn phí điều này sẽ giúp cho sever luôn đông vui nhộn nhịp.

1 Vài Yếu Tố Mấu Chốt Giúp Cho Sever Có Thể Hoạt Động Lâu Dài.
Điều này chắc các bạn có kinh nghiệm sẽ hiểu.

*Reset từ 100 lần trở lên mới cần nguyên liệu rs và nguyên liệu rs cũng thấp hơn nhiều so với các phiên bản trên thị trường ( tạo điều kiện cho người chơi fre ).

*Ponit nhận được sau khi reset cũng được fix rất thấp điều này sẽ giúp cho sever được trẻ hóa lâu hơn và nâng cao tính cạnh tranh cũng như tinh thần đồng đội trong game.

*Tỉ lệ quay đồ + 10 > đến +13 được fix khó hơn giúp tăng giá trị của món đồ cũng như kéo dài con đường chinh phục của các bạn lâu hơn và ý nghĩa đương nhiên cũng đặc biệt hơn rất nhiều những thứ mà chúng ta dễ dàng đạt được.

*Còn rất nhiều những tính năng được chỉnh sửa đang chờ các bạn khám phá nhằm mang lại 1 sân chơi đông vui miễn phí và ổn định lâu dài.

*Cam kết mạnh tay không khoan nhượng với tất cả những hành động gian lận trong game. Nhằm đem lại cho Anh Em 1 sân chơi công bằng và lành mạnh nhất.

( Bạn đang tìm 1 sân chơi Season 2 online lâu dài, ổn định, và trên hết là phải công bằng lành mạnh. 1 Sân chơi không hacks không gian lận lừa đảo nhiều event sáng tạo hấp dẫn, BQT nhiệt tình có trách nghiệm. Những điều đó các bạn có thể tìm thấy ở Mu Hoàng Tộc. Hãy tham gia để kiểm chứng về sever của chúng tôi chắc chắn sẽ làm hài lòng các bạn. )

kidzata

( Bạn đang tìm 1 sân chơi Season 2 online lâu dài, ổn định, và trên hết là phải công bằng lành mạnh. 1 Sân chơi không hacks không gian lận lừa đảo nhiều event sáng tạo hấp dẫn, BQT nhiệt tình có trách nghiệm. Những điều đó các bạn có thể tìm thấy ở Mu Hoàng Tộc. Hãy tham gia để kiểm chứng về sever của chúng tôi chắc chắn sẽ làm hài lòng các bạn. )

Trích từ : [You must be registered and logged in to see this link.]

kidzata

kidzata

Mu Bạn Bè được xây dựng với phương châm mang đến cho các bạn 1 sân chơi miễn phí ổn định lâu dài đồ đạc có giá trị cao. BQT là người có uy tín luôn đảm bảo cho sân chơi được công bằng lành mạnh đặc biệt sử lý mạnh tay và triệt để với các đối tượng gian lận và lừa đảo được nhiều anh em ủng hộ nhất là những member hiểu biết muốn tìm đến 1 sân chơi giải trí đúng nghĩa.

kidzata

kidzata

[MU-BanBe.Net] Season 2
- ALPHA 14:00 NGÀY 11-12
- OPEN 14:00 NGÀY 14.12
- ĐẶC BIỆT ( SỰ GÓP MẶT CỦA SET SOUL HỒNG SEASON 1.0)
- NÀO MÌNH CÙNG TRỞ VỀ CẢM GIÁC XƯA NÀO CÁC BẠN .

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]