Đăng nhập hoặc đăng ký

You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

djkmebundoj

Download auto mô phỏng FIFA ONLINE 3

Như các bạn biết. Trong thời gian vừa qua FIFA online 3 có nhiều event thưởng rất nhiều mô phỏng trận đấu. Việc đó rất thuận lợi cho việc cày cấp cầu thủ của đội hình bạn Nhưng mô phỏng bên FIFA Online 3 này mất thời gian hơn rất nhiều so vs FIFA Online 2. Nên để việc mô phỏng đc thuận tiện hơn mình đã quyết định tìm hiểu và phát hiện ra 1 tool auto click có thể giúp các bạn mô phỏng dễ dàng hơn rất nhiều. Trong thời gian mô phỏng các bạn có thể ra ngoài xem báo hoặc xem phim máy sẽ tự động mô phỏng cho các bạn.

Nhược điểm của cái này là bạn vẫn phải tự gia hạn cho đội hình. Tự khởi tranh mùa bóng mới nếu bạn đã vô địch mùa giải. Nhưng như thế cũng rất tốt rồi đúng ko các bạn. Giờ mình sẽ share cho mọi người tool auto click và tọa độ của nó và sẽ hướng dẫn các bạn sử dụng

Đây là link download Auto click :
http://www.mediafire.com/download/aga0walagdxfute
còn đây là tọa độ :
1b122

Hướng dẫn sử dụng.

Bước 1: Bạn phải vào trong game. Vào phần cài đặt chọn cài đặt hình ảnh chọn cài đặt màn hình là [ cửa sổ ] nhé sau đó chỉnh độ phân giải xuống còn 640 x480 (4:3) rồi chấp nhận. Vì cái này mình chỉnh tọa độ ở độ phân giải 640 x 480 nên các bạn phải chỉnh độ phân giải theo như thế nếu ko nó sẽ ko click đúng chổ

Bước 2 : các bạn mở auto click lên. Sau đó tick vào smart click. Phần type Click bạn chọn Hide 2 nhé sau đó cick vào load list tìm cái file tọa độ ở link trên ( các bạn nhớ tải về cả 2 nhé )rồi open sau đó các bạn mở fifa lên vào phần đấu giải rồi bấm F3 là auto nó sẽ tự động mô phỏng cho các bạn. Các bạn có thể ra xem phim hay lướt web nhưng nhớ là đừng chạm vào phím esc nhé vì phím đó là tắt auto.Muốn tạm ngưng thì các bạn bấm F3 để gia hạn hoặc khởi tranh mùa giải mới. Như vậy là mình hướng dẫn xong bây giờ chúc các bạn thành công J

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]